* Đất nền ngay trung tâm thị trấn mặt tiền trục đường 32m, tiếp giáp Quốc Lộ hội tụ đủ 3 yếu tố nhất cận thị, nhị cận giang, tam cận lộ, giá chỉ 730 triệu/nền 125m2 tìm đâu ra?.
+ Thông tin sản phẩm:
– KDT Tây TT Sông Vệ, Tư Nghĩa, Quảng Ngãi.
– Diện tích: 125m2 (5×25).
– Giá: 5,8 triệu/m2.
Đã có sổ đỏ, đất ở đô thị, sở hữu lâu dài.
+ Khu vực đông dân, nằm giữa chợ Tre và Chợ Sông vệ.
+ Là khu vực đẹp chỉ vỏn vẹn 2Km giữa hai Sông lớn, Sông Vệ và sông Phước Giang.
+ Đường 32m tuyến đường huyết mạch của Tỉnh, nối cửa ngõ phía Nam TP. Quảng Ngãi.
+ Đầy đủ tiện ích như trường mầm non, tiểu học, Siêu thị,
+ Kết nối: Nằm giữa TP và Thị xã duy nhất ở Quảng Ngãi.
– Kết nối đến cao tốc Đà Nẵng Quảng Ngãi chỉ 5p di chuyển.
– Kết nối – Trường ĐH Kế toán, Phạm Văn Đồng, Công Nghiệp. Siêu thị Go, Trung tâm hành chính chỉ 10p di chuyển.
– Kết nối đến trung tâm Thành phố Quảng Ngãi 15p di chuyển.
Liên hệ Ms Duyên để tham quan và được hỗ trợ tốt nhất.
+ Thông tin sản phẩm:
– KDT Tây TT Sông Vệ, Tư Nghĩa, Quảng Ngãi.
– Diện tích: 125m2 (5×25).
– Giá: 5,8 triệu/m2.
Đã có sổ đỏ, đất ở đô thị, sở hữu lâu dài.
+ Khu vực đông dân, nằm giữa chợ Tre và Chợ Sông vệ.
+ Đầy đủ tiện ích như trường mầm non, tiểu học, Siêu thị,
+ Kết nối: Nằm giữa TP và Thị xã duy nhất ở Quảng Ngãi.
– Kết nối đến cao tốc Đà Nẵng Quảng Ngãi chỉ 5p di chuyển.
– Kết nối đến trung tâm Thành phố Quảng Ngãi 15p di chuyển.
Liên hệ Ms Duyên để tham quan và được hỗ trợ tốt nhất.
Giá: 730 triệu Diện tích: 120 m2
Địa chỉ tài sản: Quốc lộ 1A, Thị trấn Sông Vệ, Huyện Tư Nghĩa, Quảng Ngãi
| Mã tin | 10333659 | Hướng | _ | Phòng ăn | — |
| Loại tin | Cần bán | Đường trước nhà | 32m | Nhà bếp | — |
| Loại BDS | Đất nền, liền kề, đất dự án | Pháp lý | Sổ hồng/ Sổ đỏ | Sân thượng | — |
| Chiều ngang | 6m | Số lầu | — | Chổ để xe hơi | — |
| Chiều dài | 20m | Số phòng ngủ | — | Chính chủ | — |
| Thuộc dự án | Khu dân cư Palm Village – Vườn Xùi (xem chi tiết dự án) | ||||
Hình ảnh

Lưu ý:
Các bạn đang xem tin đăng trong mục “Mua bán đất nền, phân lô, bán đất liền kề, đất dự án Huyện Tư Nghĩa, Quảng Ngãi“. Các thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên qua đến các thông tin này. Chúng tôi luôn cố gắng để đưa các tin tức nhanh và chính xác nhất cho các bạn.