CẦN BÁN LÔ ĐẤT THUỘC XÃ TỊNH HÀ CÁCH CẦU THẠCH BÍCH CHỈ 5 PHÚT CHẠY XE MÁY LÔ ĐẤT VUÔNG VỨT 5*30M (150M2) HƯỚNG ĐÔNG NAM KHU DÂN CƯ ĐÔNG ĐÚC NHỘN NHỊP VUI VẺ ĐƯỜNG BỂ TÔNG 3M ĐẾN ĐẤT KHÁCH CÓ NHU CẦU QUAN TÂM ĐẾN VỊ …
Chi tiết »Bán lô đất 5x20m hướng tây, mặt tiền đường nhựa. Khu dân cư Thạch Bích
✳️▶️Khu dân cư Thạch Bích cần bán lô đất mặt tiền đường nhựa số 8 rộng 17,5m. Vị trí đắc địa phù hợp…
Đất nền dự án khu dịch vụ hỗn hợp VSIP Quảng Ngãi 132m2 giá cực rẻ
DỰ ÁN KHU DỊCH VỤ HỖN HỢP VSIP QUẢNG NGÃI Bán mặt tiền trục chính vị trí kinh doanh đa ngành –…
BÁN ĐẤT Tịnh Hoà gần trường tiểu học Tịnh Hoà, Quảng Ngãi đường bê tông 4m giá 450tr
BÁN ĐẤT Tịnh Hoà gần trường tiểu học Tịnh Hoà, Quảng Ngãi đường bê tông 4m giá 450tr – Đường b…
BÁN ĐẤT Tịnh khê gần karaoke Dubai đường bê tông 3m giá rẻ đầu tư
BÁN ĐẤT Tịnh khê gần karaoke Dubai đường bê tông 3m giá rẻ đầu tư – Đường bê tông 3m, hướng Na…
BÁN NHÀ MẶT TIỀN ĐƯỜNG NGUYỄN ĐÌNH CHIỂU, TTTP QUẢNG NGÃI
– Nhà nằm ngay TTTP Quảng Ngãi, vị trí đắc địa để kinh doanh, làm văn phòng, spa.. – Nhà…
HOT! DỰ ÁN ĐẤT NỀN NGAY THỊ TRẤN LA HÀ, QUẢNG NGÃI – CHỈ 13TR/M2
???? Vị trí đắc địa – Mặt tiền đường lớn, nằm giữa trung tâm thị trấn La Hà, huyện Tư Nghĩa • Cách T…
????????????HOT HOT HOT – KHU ĐÔ THỊ AN ĐIỀN PHÁT | TRUNG TÂM TP QUẢNG NGÃI
????????????HOT HOT HOT – KHU ĐÔ THỊ AN ĐIỀN PHÁT | TRUNG TÂM TP QUẢNG NGÃI Sổ đỏ từng lô – Giá chỉ …
Cho thuê nhà Nguyên Căn mặt tiền Trường Chinh 10m ngang 2 diện tttp Quảng Ngãi
????????????nhà góc 2 diện mới mát mẻ , sạch sẽ , tiện nghi , góc 2 diện . – nhà ngang 10 m x …
Bán nhà biệt thự vườn ngay trung tâm tp cách đường Hùng Vương vài chục m
BÁN NHÀ MẶT TIỀN TRẦN TOẠI – TRUNG TÂM TP. QUẢNG NGÃI Vị trí đắc địa – Không gian độc bản – Phù hợp …
Nhà biệt thự vườn khu yên phú 1 nghĩa lộ tp quảng Ngãi giá siêu rẽ
Vị trí nằm trong khu dân cư yên phú thuộc nghĩa lộ. – nhà biệt thử vườn mới căn. Xây cực kỳ bà…
Mua bán nhà đất Quảng Ngãi mới nhất
Shophouse Chợ Đồng Cát cơ hội đầu tư chỉ trong tháng 5 này!!
??Tháng 5 có gì Hot?? ?Đầu tư sản phẩm chợ chỉ từ ??? ???ệ? ? ♥️♥️Chỉ có tại khu phố ??Ợ ĐỒ?? ?Á? ♥️♥️ ??Một địa điểm kinh doanh ?À??, đầu tư ?? ??À?. ?Với chính sách ưu đãi cực khủng, chưa từng có? ?Tặng 1 gói nội thất ??? …
Chi tiết »Lô đôi 10m X 20m đất thổ cư Bình Thạnh, Bình Sơn, mặt tiền đường Vĩnh Trà
-Bán lô 10m X 20m trung tâm Bình Thạnh, Bình Sơn, Q.Ngãi -Lô mặt tiền đường Vĩnh Trà 4B -Đất thổ cư, sổ đỏ có sẵn -Khu quy hoạch chuẩn chỉnh, khu dân cư đông đúc -Gần chợ, UBND xã Bình Thạnh, chỉ 300m -Thích hợp xây biệt thự mini, …
Chi tiết »Bán đất ở thị trấn La Hà, Tư Nghĩa, Quảng Ngãi.
Bán đất ở đường La Hà Thạch Trận thị trấn La Hà, Tư Nghĩa, Quảng Ngãi. – Diện tích: 160m2 – Hướng: Tây – Giá: 1ty250 – Sổ hồng sẵn – Khu dân cư xung quanh đông đúc, cách đường quốc lộ 1A tầm 150m. Mặt tiền đường nhựa 12m. …
Chi tiết »DỰ ÁN ĐẤT NỀN MỚI ĐẤU TƯ CHỈ 855TR. SỔ ĐỎ CÓ SẴN, VEN SÔNG CẠNH KHU KINH TẾ DUNG QUẤT
Cơ hội vàng cho nhà đầu tư tại thời điểm đón đầu thị trường và quy hoạch. Chi phí đầu tư nhỏ. Dễ thanh khoản vị trí tiềm năng tăng trường gấp 2,3 lần sau 2-3 năm đầu tư. Chi tiết sản phẩm: Đất nền Liền kề và Đất Nền …
Chi tiết »LÔ ĐẤT DỰ ÁN:PHÚ GIA HƯNG -CẦU CỔ LŨY 10X24M GÓC
ĐẤT NỀN DỰ ÁN ĐẸP BẬC NHẤT TP QUẢNG NGÃI KHU DỰ ÁN DU LỊCH BIỂN-NGAY CẦU CỔ LŨY HƯỚNG CHÙA MINH ĐỨC VÀ BIỂN MỸ KHÊ DIỆN TÍCH:10X24M GIÁ:25TRIEU/M2 LÔ GÓC VỊ TRÍ ĐẸP SỔ HỒNG RIÊNG LIÊN HỆ CHÍNH CHỦ XEM ĐẤT:0906-789-759 Giá: 25 triệu / m2 Diện tích: 240 …
Chi tiết »MẶT TIỀN KINH DOANH ĐƯỜNG HAI BÀ TRƯNG-CẦU THẠCH BÍCH 5X20M
BÁN CĂN NHÀ MẶT TIỀN KINH DOANH-ĐANG CHO THUÊ 20TR/THÁNG DIỆN TÍCH:5X20M VUÔNG ĐOẠN ĐƯỜNG KINH DOANH BUÔN BÁN VĂN PHÒNG CÔNG TY GIÁ:5 TỶ THƯƠNG LƯỢNG MUA BÁN CÔNG CHỨNG TRONG NGÀY LIÊN HỆ CHÍNH CHỦ:0906-789-759 A BÌNH Giá: 5 tỷ Diện tích: 100 m2 Địa chỉ tài sản: …
Chi tiết »Đất hẻm 4m đường chu văn an-tp quảng ngãi(cạnh trường chuyên lê khiết) 0906-789-759
bán lô đất như hình-trung tâm tp quảng ngãi diện tích :4x16m giá 550 triệu vị trí trung tâm-đi đâu cũng tiện liên hệ xem đất chính chủ:0906-789-759 a bình —————————————————- Giá: 550 triệu Diện tích: 64 m2 Địa chỉ tài sản: Đường Chu Văn An, Phường Nghĩa Lộ, Thành …
Chi tiết »Chỉ với 6,5Tr/m2 Có ngay Lô Đất Đông Yên Vừa Ở-Kinh doanh Đẹp nhất Bình Sơn – Quảng Ngãi
Chỉ 6,5 triệu/m2 sở hữu ngay nền đất 120m2 KDC Đông Yên – trung tâm Bình Dương – Bình Sơn Quảng Ngãi Đã có sổ đỏ-Hạ tầng hoàn chỉnh Mở bán GĐ1 – LK2-05: 5×25 120m2 Giá 818 Triệu – LK2-12: 6×19.27 117.5m2 Giá 770 Trệu – LK2-10: Lô ngã …
Chi tiết »Nhà cấp 4 hẻm Trương Định sát vòng xoay
Chủ gửi bán căn nhà siêu trung tâm ?Hẻm Trương Định sát vòng xoay Hùng Vương,cách đường Trương Định 20m,gần chợ Thu Lộ,ga tàu,trường học,bệnh viện,ngân hàng vv Nhà cấp 4 kiêm cố mới sơn sửa lại,khách chỉ việc xách vali vào ở, Giá 1ty350 bớt lưu phước giấy tờ …
Chi tiết »