♦️BÁN TOÀ KHÁCH SẠN TRUNG TÂM TP QUẢNG NGÃI ————- ????Vị trí trung tâm của trung tâm, ngay Chợ Tỉnh, mặt tiền Nguyễn Nghiêm. ????Diện tích toà khách sạn và đất gần 250m2: mặt tiền hơn 6,1m. ????Diện tích sàn xây dựng: hơn 1440m2. ????Cần cơ cấu hoạt động doanh …
Chi tiết »Bán lô đất 5x20m hướng tây, mặt tiền đường nhựa. Khu dân cư Thạch Bích
✳️▶️Khu dân cư Thạch Bích cần bán lô đất mặt tiền đường nhựa số 8 rộng 17,5m. Vị trí đắc địa phù hợp…
Đất nền dự án khu dịch vụ hỗn hợp VSIP Quảng Ngãi 132m2 giá cực rẻ
DỰ ÁN KHU DỊCH VỤ HỖN HỢP VSIP QUẢNG NGÃI Bán mặt tiền trục chính vị trí kinh doanh đa ngành –…
BÁN ĐẤT Tịnh Hoà gần trường tiểu học Tịnh Hoà, Quảng Ngãi đường bê tông 4m giá 450tr
BÁN ĐẤT Tịnh Hoà gần trường tiểu học Tịnh Hoà, Quảng Ngãi đường bê tông 4m giá 450tr – Đường b…
BÁN ĐẤT Tịnh khê gần karaoke Dubai đường bê tông 3m giá rẻ đầu tư
BÁN ĐẤT Tịnh khê gần karaoke Dubai đường bê tông 3m giá rẻ đầu tư – Đường bê tông 3m, hướng Na…
BÁN NHÀ MẶT TIỀN ĐƯỜNG NGUYỄN ĐÌNH CHIỂU, TTTP QUẢNG NGÃI
– Nhà nằm ngay TTTP Quảng Ngãi, vị trí đắc địa để kinh doanh, làm văn phòng, spa.. – Nhà…
HOT! DỰ ÁN ĐẤT NỀN NGAY THỊ TRẤN LA HÀ, QUẢNG NGÃI – CHỈ 13TR/M2
???? Vị trí đắc địa – Mặt tiền đường lớn, nằm giữa trung tâm thị trấn La Hà, huyện Tư Nghĩa • Cách T…
????????????HOT HOT HOT – KHU ĐÔ THỊ AN ĐIỀN PHÁT | TRUNG TÂM TP QUẢNG NGÃI
????????????HOT HOT HOT – KHU ĐÔ THỊ AN ĐIỀN PHÁT | TRUNG TÂM TP QUẢNG NGÃI Sổ đỏ từng lô – Giá chỉ …
Cho thuê nhà Nguyên Căn mặt tiền Trường Chinh 10m ngang 2 diện tttp Quảng Ngãi
????????????nhà góc 2 diện mới mát mẻ , sạch sẽ , tiện nghi , góc 2 diện . – nhà ngang 10 m x …
Bán nhà biệt thự vườn ngay trung tâm tp cách đường Hùng Vương vài chục m
BÁN NHÀ MẶT TIỀN TRẦN TOẠI – TRUNG TÂM TP. QUẢNG NGÃI Vị trí đắc địa – Không gian độc bản – Phù hợp …
Nhà biệt thự vườn khu yên phú 1 nghĩa lộ tp quảng Ngãi giá siêu rẽ
Vị trí nằm trong khu dân cư yên phú thuộc nghĩa lộ. – nhà biệt thử vườn mới căn. Xây cực kỳ bà…
Mua bán nhà đất Quảng Ngãi mới nhất
Bán lô đất 928M2, Tịnh Ấn Đông, đường ô tô, Giá 1,580 tr, thương lượng mạnh
Em bán MẢNH VƯỜN vuông vức 928M2 TỊNH ẤN ĐÔNG – Giá 1,580 tr. – Đặt biệt đất đã lên sẵn hết diện tích thổ cư hoàn toàn 100% – Đất cách Khu Dịch Vụ Hỗn Hợp VSIP 2.3km. Cách kcn VSIP khoảng 4km. – Đất bên sông mát mẻ, …
Chi tiết »Cần bán nhà góc 2 diện mặt tiền Võ Thị Sáu, Phường Chánh Lộ, Tp Quảng Ngãi
Cần bán nhà góc 2 diện mặt tiền Võ Thị Sáu, Phường Chánh Lộ, Tp Quảng Ngãi Diện tích: 199m. ( Ngang 9x22m) Hướng Đông Nam Giá: 5 tỷ 200 triệu Nhà góc 2 diện thoáng mát, thuận tiện kinh doanh buôn bán. Khu vực dân cư đông đúc. Thích …
Chi tiết »Chuyển nhượng dự án đất trong KCN Tịnh Phong và KCN Dung Quất Quảng Ngãi
Chuyển nhượng dự án trong các khu công nghiệp tại tỉnh Quảng Ngãi. Dự án 1: Khu công nghiệp tịnh phong – diện tích 1.7 ha có khu nhà xưởng cũ và văn phòng diện tích xây dựng 5000m2. Giá chuyển nhượng 14.5 tỷ. Dự án 2: Khu công nghiệp …
Chi tiết »BÁN NHÀ HẺM 331 NGUYỄN DU GẦN QUẢNG TRƯỜNG TTTP QUẢNG NGÃI
Bán nhà mới xây dựng cực đẹp hẻm kiệt 331 Nguyễn Du phường Nghĩa Chánh Trung Tâm TP Quảng Ngãi. Vị trí: nằm hẻm trung tâm tp gần quảng trường, Vincom , gần trường học và chợ,,, Diện tích : 5×14 68m2 đất ở 100% Hướng tây Nhà thiết kế …
Chi tiết »Bán nhà trung tâm tp Quảng Ngãi
????Bán nhà mặt tiền đường Cẩm Thành, hẻm sau nhà thông ra Nguyễn bá Loan DT: 195 7m2 ????Vị trí trung tâm TP Quảng Ngãi, tiện ích là không thiếu gì ????Phù hợp để ở, kinh doanh, mở vp cty… Giá: 3tixxx Liên hệ: Vũ bds Giá: 3,3 tỷ Diện …
Chi tiết »BÁN ĐẤT TỊNH CHÂU – CÁCH CHỢ CHÂU SA 300M- ĐƯỜNG OTO – 8XX
– Em cần bán Lô đất Tịnh Châu, gần chợ Châu Sa, cách chợ chỉ 300m , đi bộ ra tới chợ – Diện tích 144m2 , chiều ngang 5m – Đường trước nhà 6m, bên hông đất có chừa lối đi 2m – Hướng Đông Nam – Ngay khu …
Chi tiết »BÁN ĐẤT KHU DỊCH VỤ HỖN HỢP VSIP QUẢNG NGÃI – GIÁ 9XX- GIÁ RẺ NHẤT THỊ TRƯỜNG
Em bán Lô đất trong Khu dịch vụ hỗn hợp VSIP – Vị trí: gần đầu Block, khu vực nhà dân đang xây dựng và chuyển vào ở nhiều Mua bán nhà – Diện tích : 132m2 , ngang 6m – Hướng Nam – Giá 9xx – Gọi em xem …
Chi tiết »ĐẤT ĐẸP TẠI KHU ĐÔ THỊ PHÚ MỸ, THÀNH PHỐ QUẢNG NGÃI
-Vị trí: tọa lạc ngay trung tâm TP Quảng Ngãi – Diện tích: 6×17 – Hướng Đông – Nằm trong khu dân cư đông đúc, an ninh cao – Thuận tiện kinh doanh, làm văn phòng, cho thuê… – Gần các tiện ích: trường học, siêu thị, bệnh viện, chợ… …
Chi tiết »Đất nền Phú Mỹ, DUY NHẤT BIỆT THỰ MINI NGANG 7.5M, GIÁ 1.X TỶ CAM KẾT THẤP NHẤT TOÀN BLOCK
Duy nhất 1 lô ngang 7.5m đối diện công viên. – Diện tích 159m2 – Hướng Tây Bắc. – GÍA THẤP NHẤT THỊ TRƯỜNG: Chỉ 12,2 triệu/m² ~ chỉ 1.950 triệu/lô (Giá nhà nước lô này 2,361 tỷ ạ) – Đường 12m. – Sổ hồng có sẵn lâu dài, hộ …
Chi tiết »