Bán Nhà Mặt Phố Tại 602 Quang Trung, Phường Chánh Lộ, Quảng Ngãi - Giá 6,2 Tỷ VND

Bán Nhà Mặt Phố Tại 602 Quang Trung, Phường Chánh Lộ, Quảng Ngãi – Giá 6,2 Tỷ VND

???? Vị trí đắc địa: Nhà nằm trên đường Quang Trung, sát bên nội thất Thanh Thủy, thuận lợi cho việc kinh doanh đa ngành nghề hoặc mở văn phòng.

Thông tin cơ bản:
Diện tích: 72 m² đất ODT, Mặt tiền: 4,55 m, Nở hậu: 7,39 m
Giá bán: 85 triệu/m², có thương lượng trực tiếp với chủ
Hướng nhà: Đông Bắc, đón ánh sáng và không khí trong lành
Số tầng: 1, Phòng ngủ: 1, Toilet: 1
Chiều rộng ngõ trước nhà: 23 m, thuận tiện cho việc di chuyển và đỗ xe
Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, đảm bảo quyền sở hữu rõ ràng

Mô tả chi tiết:
Nhà mặt phố diện tích 72 m², vị trí thuận tiện tại Phường Chánh Lộ, Quảng Ngãi, thích hợp cho kinh doanh hoặc sinh sống lâu dài. Hướng Đông Bắc mang lại không gian mát mẻ, ánh sáng tự nhiên suốt ngày. Với mặt tiền 4,55 m và đường rộng 23 m, căn nhà có không gian thoáng, thuận lợi cho việc buôn bán và đỗ xe. Vị trí trung tâm giúp kết nối dễ dàng với các khu vực và tiện ích xung quanh.

???? Liên hệ ngay: SĐT bên dưới gặp Em Kiệm, hỗ trợ thông tin miễn phí 24/7.

Giá: 6,2 tỷ Diện tích: 73 m2

Địa chỉ tài sản: 602 Đường Quang Trung, Phường Chánh Lộ, Thành phố Quảng Ngãi, Quảng Ngãi
Mã tin 15333960 Hướng Đông Bắc Phòng ăn
Loại tin Cần bán Đường trước nhà 23m Nhà bếp
Loại BDS Nhà mặt tiền Pháp lý Sổ hồng/ Sổ đỏ Sân thượng
Chiều ngang 4,55m Số lầu 1 Chổ để xe hơi
Chiều dài 12,78m Số phòng ngủ 1 Chính chủ
Hình ảnh
Bán Nhà Mặt Phố Tại 602 Quang Trung, Phường Chánh Lộ, Quảng Ngãi - Giá 6,2 Tỷ VND - 0Bán Nhà Mặt Phố Tại 602 Quang Trung, Phường Chánh Lộ, Quảng Ngãi - Giá 6,2 Tỷ VND - 1Bán Nhà Mặt Phố Tại 602 Quang Trung, Phường Chánh Lộ, Quảng Ngãi - Giá 6,2 Tỷ VND - 2Bán Nhà Mặt Phố Tại 602 Quang Trung, Phường Chánh Lộ, Quảng Ngãi - Giá 6,2 Tỷ VND - 3Bán Nhà Mặt Phố Tại 602 Quang Trung, Phường Chánh Lộ, Quảng Ngãi - Giá 6,2 Tỷ VND - 4Bán Nhà Mặt Phố Tại 602 Quang Trung, Phường Chánh Lộ, Quảng Ngãi - Giá 6,2 Tỷ VND - 5Bán Nhà Mặt Phố Tại 602 Quang Trung, Phường Chánh Lộ, Quảng Ngãi - Giá 6,2 Tỷ VND - 6

Lưu ý:

Các bạn đang xem tin đăng trong mục “Mua bán nhà mặt phố, bán nhà mặt tiền Thành phố Quảng Ngãi, Quảng Ngãi“. Các thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên qua đến các thông tin này. Chúng tôi luôn cố gắng để đưa các tin tức nhanh và chính xác nhất cho các bạn.

Trần Kiệm
– Chuyên môi giới nhà đất Quảng Ngãi, Có Chứng chỉ hành nghề, Có GCN Quản Lý Sàn Giao Dịch BĐS.
-Trên 5 năm kinh nghiệm môi giới, uy tín, tận tâm.